na mamoja kwa moja, msikilizaji, karibu kwenye VOA Express kwa jikuu la Marekani, Washington DC. Hapa Washington ni saa tatu na nusu za asubuhi. Msikilizaji, natumaini hapo Afrika ya mashariki kumi na nusu Afrika ya kati tisa na nusu Ni Jumatatu nyingine tayari, msikilizaji, ndani ya studio hapa nimekusha jaa tele kama pishi la mchele langu jina ni Sandei Shomari. Msikilizaji, mimi naitwa Hidi Ligongo, kwa moyo mkunjufu kabisa na kukaribisha katika matangazo yetu ya leo, eh, Jumatatu tulivu kwa upande wetu, kimvua kikiwa kinapigepiga taratibu huku hali ya hewa ikituambia kwamba sasa mnaondoka rasmi kwenye majira ya joto na kuelekea katika majira ya baridi. Kwa hiyo mkao wa kula kwa baridi unaanza hapa eh, Marekani hapo najua sasa hivi kuna kibaridi na mnaelekea kwenye kipindi cha joto, sisi tukienda kushoto, nyie mnakwenda kulia, na ndivyo ambavyo Raila Odinga naye amekuwa akiendelea kuweka historia no. Matokeo yakienda kushoto ye ya anakwenda kulia, lakini mwelekeo wake ni wa mahakamani. Tutakwenda kuangalia habari hii kwa siku hii ya uh, leo uh, lakini vilevile tumewaandalia mambo mengi, lakini kile ambacho sasa hivi miongoni mwa watu eh, kikubwa ambacho wanakisikilizia ni Raila Odinga kuhusu kupinga matokeo ya uchaguzi rasmi hii leo. Hilo ndilo swala kubwa ambalo kama unavyosema Idi, tutakuwa tunalifuatilia kwa mradhi hapo, tukisikia sauti ya Raila Odinga, lakini tutaisikia e, zaidi hapa katika mazungumzo yetu, kutaka kujua nini hasa ambacho Raila Odinga anazungumza. Vivyo tutamulika swala la elimu, ajira. Unajua vijana sasa hivi nani Idi Ligongo, wanatafuta ajira. Lakini je, ajira hizi zinapatikana nje ya nchi? mm -hmm. na kama zinapatikana vipi? Na mdao mmoja ambaye tutazungumza naye kuhusiana na masuala hayo pia, mm -hmm. Naam, na tutaangazia vilevile masuala ya barazani eh, lakini vilevile vile tutaangazia yale ambayo yanavuma katika mitandao mbalimbali ya mbali kijamii. Sasa tuanze moja kwa moja kuelekee nchini Kenya. Eh, mwanasiasa mkongwe wa upinzani Raila Odinga amewasilisha shauri la kupinga matokeo ya uchaguzi wa rais wa mwezi huu katika mahakama ya juu hii leo e, na kuleta tafurani kidogo katika taifa hilo la Afrika Mashariki. Katika shauri lake, Odinga ameisihi mahakama kubatilisha matokeo ya uchaguzi kwa sababu kadhaa ambazo zimejitokeza, ikiwemo kutowiana kwa idadi ya wapiga kura na matokeo na kushindwa kwa tume kuhakiki kura katika majimbo 27 kama inavyotakiwa na sheria. Taarifa yake vile vilevile, mashauri lake limesema matokeo ya mwisho hayakukamilika, hayakuwa na usahihi na vilevile hayakuthibitishwa na kuhakikiwa ama kushindwa kuhesabiwa, na kwa maana hiyo hayawezi kuwa na uhakika wa kufanya uchaguzi kuwa ni halali. Mwenyekiti wa tume ya uchaguzi IEBC Wafula Chebukati pamoja na rais mteule William Ruto huwa na siku nne kujibu madai ya uh, mahakama hayo ambayo yamewasilishwa katika mahakama ya juu ya Kenya. Sasa hebu tusikilize kile ambacho uh, Raila Odinga amekieleza hii leo, nini ambacho anakiamini kimetokea. Leo tumefikisha kesi yetu mbele ya mahakama kuu taifa letu, juu ya yale janga ambayo imefanyika katika uchaguzi ambayo tumefanya wiki mbili iliyopita tuna hakika ya kwamba tuko na ushahidi wa kutosha ya kuonyesha kwamba sisi ndio tulishinda uchaguzi huu. Haya basi, ndiyo hayo ambayo yameelezwa na Raila Odinga. Nimekuelezea maswala machache mawili matatu. Sande Shomari, ikiwa mm -hmm. kama ndiyo sababu ya Raila Odinga kuweka bayana kwamba kwa nini wao wanaona wanataka uh, kwenda mahakamani ama kufikisha mashtaka haya na uchaguzi ikiwezekana, ubatilishwe kwa sababu wanaamini matokeo ambayo yametangazwa, eh, na mwenyekiti wa tume ya uchaguzi juma lililopita, Wafula Chebukati, hayakuwa halali. Sawa kabisa, idni wametoa maelezo mengi wakidai kwamba zaidi ya wanamambo ma, maagizo wameatoa 23 hapa, ikiwemo mojawapo agizo la kukaguliwa kwa seva zote za IEBC na kuchunguzwa kura ambazo zilikataliwa na vilevile vile kuharibika, na wametaka pia agizo jingine la uchunguzi na ukaguzi wa kitaalamu wa vifaa vya Kenya Integrated Election Management Systems au KIMS na poto ya fomu za IEBC na fomu za uchaguzi ikiwemo zile 34A 34B, na 34C. mm wanataka -hmm. hizi zote wanasema zikaguliwe. Kwao amesitiza vitu vingi, kama ambavyo tunafahamu kwenye hii hutuba yake. Tumsikize Raila ya hutuba yake. Haya, oh, yeah. ati kuipata tena sauti yake hapa, Raila Odinga. mm-hmm. lakini kama unavyosema hidi e, vitu vingi amevizungumza pia akitaka e, kwamba agizo la kushurutishwa kuandaa uchaguzi mpya anasema sasa hapa wanataka kuwepo na uchaguzi mpya urais kufuatia kikamilifu katiba na sheria ya uchaguzi pia wakidai kwamba uchaguzi huo mpya hawafai kusimamiwa na mwenyekiti wa tume ya uchaguzi bwana mm -hmm. chebukati huyu tena anasema hasiwepo kabisa katika e, wakati wanaendelea kuangaika na shughuli hii ya uchaguzi vilevile wameomba agizo la kumwita mkurugenzi wa upelelezi wa makosa jinai George Kinoti ili kuwasilisha taarifa, picha, ripoti, vifaa, kompyuta, simu na vifaa vingine vyovyote vinavyohusiana na uendeshaji wa uchaguzi na kutaka wale uh, raia wanasema wa Venezuela walokutwa mm. na baadhi ya vifaa kwenye uwanja wa Jomo Kenyatta national Airport. mm -hmm. Eh, na wawezi kujiwa wanataka iswali futi kwa kina kwa hiyo mambo ni mengi kwelikweli, na kama nilivyoeleza hapo awali kwamba siku nne ndizo ambazo zimetolewa kwa e, mwenyekiti wa tume ya uchaguzi ya Kenya Wafula Chibukati ajibu yale ambayo yamewasilishwa na upande wa e, chama cha Raila Odinga kwamba kwa nini wanaona matokeo haya hayapaswi kuwa halali kabisa. Na ikumbukwe e, tume yenyewe ya uchaguzi ya Kenya, IEBC, ni kama vile ilikuwa imegawanyika, maanake makamishna wa nne mm -hmm. akiwemo makamu wake mwenyekiti walitoka juma lililopita wakieleza kwamba kwa kweli matokeo yale yametolewa yakiwa ni matakwa ya mwenyekiti mwenyewe. Kwa hiyo ndani ya tume, wadadiso mambo walikuwa wanaweka bayana kabisa kwamba tume yenyewe ilikuwa tayari na kama mrengo hivi mirengo miwili, eh, lakini ijapokuwa ni kama ni ngumu hivyo kuthibitisha kwamba je, kweli Wafula Chebukati alikuwa ni mrengo wa uh, bwana Ruto na vilevile vile, je wale makamishna makamishna walikuwa ni mrengo wa bwana Raila Odinga? Hayo ni magumu sana ya kuthibitisha. Unaweza ukayazungumza kinadharia kikubwa, unaweza ukasema wote labda wale wanafanya kazi kwa kufata maadili yao ya kazi, labda wao vile makamishna wanne waliona kuna mambo yako sawa na vile vile, maana wakayasema, na mwenyekiti naye inawezekana ameona kuna mambo yako sawa, kwa hiyo kuna mambo mengi ambayo yanahitaji Ee, lakini kama alivyosema mwenyewe Raila kwamba katika hotuba yake akisitiza, Wakenya Kenya wawe na subira, na akisema kwamba subira yavuta heri. Kwa hiyo walio upande wake waendelee kusubiri maamuzi ya mahakama, ndiyo yatakuwa ya mwisho <mucho> Naam, na kitu hicho basi msikilizaji una kia zai zai huyo msikilizaji ni kibibi ya maua sama ili gongo maua sama ni mkonge huyo katika masuala ya Bongo Flavor, kitu weke taratibu ni kitu hicho zai, mambo ya zai, mambo ya zai hayo. Basi msikilizaji nimetangaza na kujia kutoka hapa Via Way Express, Washington DC, lakini pia unaweza kutupata kule nchini Kenya kupitia saiti ya Mwananchi Radio eneo la Nakuru, Mwenendo Radio ya kule Voi, sasa Radio Bongoma na kule Tanzania tutapata kupitia Dodoma FM ya Dodoma, Nuru FM kule Iringa, KFM ya Songea, Hits FM kule Zanzibar, Voice of Africa kule Korogwe. Bila kusahau Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, tutapata pale Radio RNA kule Baraka, Radio Manyema nambar au nambar moja kule Kindu, na Radio Rakum na nyinginezo. Msikilizaji, mambo ni mazuri kweli kweli, basi moja kwa moja digongo, tuende kwenye habari za dunia. Nam, naona leo mashine zinagoma kwelikweli. Kama uh, mwenzangu Sande Shomari alivyokuambia, unaendelea kusikiliza matangazo ya VOA Express kutoka hapa uh, Washington DC, na moja kwa moja tuelekee na habari za dunia, zikianza hapa kusomwa na Sande Shomari. Taasisi moja ya kidini mapema leo imesema watawa wanne wa Katoliki walitekwa katika barabara kuu ya Nigeria, katika jimbo linalohusiana na mafuta la kusini mashariki Watawa hao walikuwa njiani kwenda kuhudhuria ibada. Taasisi ya kidini ya Sisters of Jesus the Savior imesema katika taarifa yake kwamba watawa hao walitekwa Jumapili katika eneo la Okigwe Omulolo. Taarifa imeeleza zaidi kwamba wanaendelea na maombi makubwa ili waweze kuachiliwa kwa haraka. Taasisi hiyo ya mtandao katika mtandao wake imesema watawa hao wanaomba Mwenyezi Mungu awasimamie katika kila jambo. Ukraini imeripoti mashambulizi mapya ya anga ya Russia karibu na kinu kikubwa cha nyuklia, wakati rais wa Ukraini Volodymyr Zelensky akitahadharisha kuhusu matendo zaidi ya Russia, huku Ukraini ikijiandaa kuadhimisha kumbukumbu ya uhuru. Gavana wa kikanda Valentin Reznishenko amesema roketi za Russia zilishambulia eneo la magharibi la kinu cha nyuklia cha Zaporizhia. Roketi zilishambulia nyumba, shule ya chekechea na maduka, amesema Reznishenko. Rusia na Ukraine zimekuwa zikilaumiana kwa mashambulizi ya mara kwa mara katika kinu hicho cha nyuklia. Ukraine imeusihi Umoja wa Mataifa na mashirika mengine ya kimataifa kuilazimisha Rusia kuondoka katika sehemu hiyo ambayo imekaa hapo toka Machi, licha ya kwamba wataalamu wa nyuklia wanafanya kazi katika kinu hicho. Iran siku ya Jumatatu tatu hi leo imeshutumu Marekani kwa kuchelewesha mazungumzo ya kurejea katika makubaliano ambayo yatadhibiti mipango ya nyuklia ya, ya Iran ili kuondolewa vikwazo. Msemaji wa wizara ya mambo ya nje ya Iran Naser Kanani amegusia kile alichokiita kuchelewa kwa mwitikio wa maoni ya Iran iliyopendekeza katika mpango wake toka wiki iliyopita. Marekani na umoja wa Ulaya zimekuwa zikifanya tathmini ya mapendekezo hayo ya Iran. Msemaji wa wizara ya mambo ya nje ya Marekani, Ned Price amewaambia waandishi wa habari Alhamisi kwamba tathmini yao bado inaendelea. Maafisa wa eneo la kati mwa Iraq Jumatatu wamesema idadi ya watu waliofariki kutokana na kuanguka jengo la ibada la Washia imefikia saba, wakati waokozi wakiendelea kutafuta watu zaidi walionusurika mmomonyoko wa ardhi uliotokea katika eneo hilo la ibada karibu na mji wa Karbala siku ya Jumamosi. Maafisa wanasema waliofariki dunia ni pamoja na wanawake wanne, wanaume wawili na mtoto mmoja. Timu ya uokozi imefanikiwa kuwaokoa watu sita katika eneo hilo. Idara inayohusika na mambo ya ulinzi imesema sababu ya mamonyoko imesababishwa na kiwango kikubwa cha unyevunyevu katika ukanda huo. Asante sana msikilizaji, si mwingine huyo Jacob Olunga, wengine mnamjua zaidi kama Otile Brown, akishirikiana na mwanamuziki mwingine machachari Jovial kutoka kule nchini Kenya. Huyu ni bibi ya Mombasa, au Juliet Miriam Ayub. Mambo mazito kwelikweli ya sauti zao murwati kabisa za hizo msikilizaji. E, na moja kwa moja basi na wimbo wao huo Jeraha ndio idi hawa, wanatupeleka moja kwa moja kwenye mada yetu ya barazani hii leo mm -hmm na katika mada ya barazani basi tunamuuliza ni mavazi gani yanayokubalika kwenye tamasha za burudani. Naona watu wengi wameandika hapa hidi na tayari naambiwa kwenye laini ya simu tunaye msikilizaji, nimpe nafasi kwanza ajitambulishe jina, mahali ulipo, alafu tuambie kwa maoni yako mavazi gani yanakubalika kwenye tamasha. Karibu sana <laughs> karibu msikilizaji, sikusikiji ukizungumza. Haya, msikilizaji, naona ya laini yake ya simu na mitambo kidogo haijaenda sawasawa. Kumradhi pale msikilizaji, tutarudi kwako tena hapo baadaye msikilizaji Idi. Mm -hmm, mm -hmm. Basi moja kwa moja tuangazie wale ambao wamejaribu kutoa uh, maoni yao uh, katika ukurasa wetu wa Facebook juu ya uh, swala hili, nikianza na Sayenda Magesha uh, yuko kule Lilongwe, Malawi, anasema zinatakiwa nguo zinazostiri mwili na zenye heshima wala zisiwe fupi eh, na vilevile vile, na zinazoonyesha sehemu za ndani, maana maeneo hayo kuna watu wenye heshima, ndio uh -huh. Ndio anachosema hicho bwana Sayenda. Hai, huyu ni Sayenda, naye huyu mwingine ni Jafet Isidori anasema, kwa upande wangu mimi naona nguo ambazo zinasitiri mwili ndio ambazo zinafaa kwenda kwenye haya matamasha. Mm -hmm. Malimao Ramadhani Shija Shija anasema kwamba eh, mavazi ya kawaida tu yanayoleta heshima kwa macho ya watu. King Sofa Onyegezi, Mwanza, Tanzania anasema bwana, eh, mimi naona tu avae kituko au kichekesho ili kila mtu amshangaye. Hai ndivyo anavyoona yeye huyu bwana. Vile vile, namuona Richard Kambale kutoka kule DRC anasema bwana, kila nchi ina mila zake, ina uhuru wake, watu wavae vile ambavyo wanataka. Unajua hili, hili jambo limeleta eh, maelezo makubwa sana kutokana na ule dada kule Rwanda. Unakumbuka aliweza eh, kupata kesi kwa sababu mm -hmm. ya kuvaa mavazi ambayo walisema si ya heshima mm -hmm. kwenye tamasha ya muziki. Lakini hapa naona kila mmoja kwenye Facebook ametoa mawazo yake tofauti eh, kuhusiana na suala hili la mavazi, maana mavazi kweli imekuwa kitandawili. Basi msikilizaji, baada ya kupata hayo maoni yako, naona tayari kibao cha muziki kama Divavo Express, bila muziki hujasukuma gurudumu msikilizaji, ni wakati wa kupata kitu chake mtaalam. Uh, sauti so maridhawa kabisa ya msikilizaji unaesikia no ni yake bibie. Huyo ni Vivian akishirikiana naye mzee wa kazi mkongwe huyu kule Uganda Jose Chameleon na gari chango chamcham, for me wengi mnamjua Chameleon, lakini huyu bibie naye e anatamba kweli kweli, Vivian Tendo Ntubiro jina lake kamili mm, huyo ambaye ni mwanamuziki mzuri sana kule Uganda, amefanya maswala ya muziki, amesomea muziki chuo kikuu. Kwa hiyo kwa hakika sauti yake kama mnavyoisikia, na mzee Jose Kamilion inatengeneza ngoma moja safi kabisa, safi kweli kweli. Basi moja kwa moja baada ya kupata kibao cha muziki, msikilizaji, kama kawaida express idigongo, tunaelekea katika masuala ya hoja kwa hoja. Naam, hoja kwa hoja, na bado mjadala ambao ni mkubwa mm-hmm. hivi sasa ni shauri ambalo tulikuwa tunalisubiria maanake no. tulikuwa tunajua mwelekeo huko huko, e, wa mm -hmm. Raila Odinga kuelekea mahakamani kupinga matokeo rasmi ya uchaguzi ambayo yalitangazwa e, mwezi huu na kumpatia ushindi kwa mujibu wa mwenyekiti wa tume ya uchaguzi ya Kenya IEBC Wafula Chebukati. Sasa hii leo rasmi yamewasilishwa e, matokeo a, mapingamizi hayo na watu wanasema nini juu ya hili? hata ikiwezekana tu hiyo kesi itupiliwe mbali. Si tunajua Ruto ndi alipita. Sasa baba, hizi kesi zake kila wakati tu ni kesi ni kesi. Unajua lazima alalamike kiasi. Hiyo siku Ruto alikuwa analetwa baba akua, so lazima mtulie baba baba, baba anapelekanga vitu zake tu polepole pole. Uhuru anatu, ako, ako pamoja nasi unaona, lazima sasa tuskize Uhuru amemaliza tini. time yake huyo huyo ako, ako kando. Sasa sisi vijana tunataka Ruto apisho juu timu timwasola ndio itajua mashida zetu. E, Azimio wana haki ya kesi juu pia wao walipita, walipigiwa kura vile Ruto alipigiwa na na inaweza kuwa pia wao ndio walishinda. Certificate imaanishi mmeshinda lazima tusikie kesi kotini, Azimio wapewe majibu yao. Hatuna ha, makazi mambo ya kesho, lazima Azimio wasikizwe na wasikizwe. Sisi kama vijana, kuna wengine wamefunga makazi, hakuna pesa, uchumi iko juu. At least vitu ziteremke tupate kazi. Unajua, kwani Azimio wawezi peane hiyo kazi? Mambo ya baba ni ngumu sana. Unajuaje na ajawai kuwa kwenye kiti, mkasikia jinsi alivyo baba kila wakati akipewa kura ana fail sasa, atafail mpaka lini? Watu anamwibia aliibiwa mara ya kwanza ya pili, naye aibe. Hakuna cha kuiba, tunataka kesi iamuliwe. Tunaifuatilia kiasi, lakini sisi tunataka mwenye ataapishwa apishwe. Yamekuwa mengi, hadi ya anachosha akili. Vijana hatufuatilii hiyo kesi sana kama ni Ruto anaapishwa aapishwe tu, ikiwezekana kesho tupate kazi. Aa, wazee wazee ndio wanafuatilia. Sisi vijana tuko manyumbani, tukifikiria kwenye tutatoa pesa ya chakula, kwenye tutapata kazi. Hapo ndio sasa tunasema, uh, Raila we fanya tu kutulia tu... Situlie kwanza asikilizwe. Raila usitulie acha ngoje tu, uh, lazima azimie, wapewe the final answer lakini ukisema apishwe na hatujasikia kesi, kuna haki ya kusikilizwa hata kama tumeshindwa. Kumbuka kulikuwa na kesi ingine ya Raila na Uhuru na Raila alishi, alishindwa na Uhuru. Lakini hata kama hiyo kesi ilikuwa, hiyo siku alisikilizwa pia, saa hizi asikilizwe tena mimi naona hiyo kesi itupiliwe mbali kama sisi vijana hatuna time, tunataka kutafuta pesa, na mimi nasema isikilizwe hata kama ni dakika kumi, hata kama nili saa moja isikilizwe. Mwenye atashinda ni sawa. Hawa, sawa, sawa. Mambo haidi ligongo unayasikia, hmm. Eh, vijana wanataka kujua nini kitakachojiri yuko mahakamani sasa. Watu huku mtaani ndio hivyo, kila mmoja anasubiria shughuli ni, mm. pevu kweli kweli, bila shaka nam sasa, moja kwa moja tuelekee katika yale ambayo yanavuma katika mitandao ya kijamii sande Shomari. E, kwa upande wangu mimi hapa nina stori kama mbili hivi, nikianza na moja hii ambayo imetokea nchini Tanzania, ya kusikitisha na ya kustajabisha vilevile vile. mwanafunzi e, wa darasa la sita mwenye umri wa miaka kumi na miwili e, Marco Sanga mkazi um, wa kijiji cha Maleutsi um, wilaya ya Makete mkoani Njombe amekutwa amejinyonga kwa kudai kuwa ni kutokana na redio yake, nguo za shule pamoja na madaftari yake kuungua kwa moto kutokana na shoti ya umeme. Kwa hiyo vitu vyake vimeungua, kaona isiwe tababu, na mimi wacha nijitoe uhai. Ama kweli Idi, kumekuwa na vitendo vingi vya vijana wadogo kupoteza maisha vikifuatana mm -hmm, namna hii. Ni jambo la kusikitisha. Pia Idi Ligongo, habari nyingine kama ulivyozungumza, inayotanda ni kama, unakumbuka pambano la kimataifa la ndondi iliyofanyika kule Saudi Arabia, siku ya Jumamosi, kati ya Anthony Joshua na Ale Alexander Usyk wa yeah, kule wapi, Kiev Ukraine. Hatimaye Joshua alipoteza pambano, na hatimaye huyu bwana akaendelea kubaki bingwa wa WBC na IBF. Ametetea mikanda yake yote mitatu, na Joshua aliumia sana moyoni kiasi kwamba alitoa mikanda, yule bwana akaichukua, akaenda akaitupa. Sasa leo anatoka kwenye mitandao akisema amesikitika sana kutana kitendo kile cha kurusha mikanda ya mwenzake chini, na imetokana tu na hasira na kuzidiwa mawazo kichwani mwake mpaka kwenda kufanya kitendo kama kile. Wengi wameshutumu Joshua kwamba si mwana michezo bora. Umepoteza basi umepoteza, mm -hmm. Kwa nini ukachukua mikanda ya mwenzako uitupe? Ile video imesambaa sana mwishoni mwa juma na so, tukibaki kwenye uh, masuala hayo ya ndondi. Nafaa unamfahamu Bwana Mandonga Mtukazi, Mandonga Mtukazi bwana kule Tanzania ni e, mtu maarufu sana e, kwa mara ya kwanza amempiga mtu ko raundi ya kwanza. Sasa watu wanakwambia inawezekana Mandonga kwa sababu alipata umaarufu kwa sababu alipata umaarufu <coughs> na akawa amejikusanyia fedha nyingi kutoka sehemu mbalimbali. Watu wanakwambia inawezekana Mandonga ametoa ametengeneza ametoa mzigo, e, mzigo kabondia yule, ili kuweka mambo yake sawa. Lakini kwa nini wakasema vile? Labda ile video mm, umeiangalia mwenyewe pambano, jinsi vibaya alivyopigwa, mm. Alikuwa kwa kipindi kirefu ameinama, ameweka gadi kwenye mm, uso, lakini ngumi za Mandonga zikawa zinapiga na akalala chini straight, moja kwa moja. Sasa wanamuuliza unalala vipi wakati gadi ziko usoni? Maanake kama umeumizwa inaonekana yeah, lakini kama hujaumizwa hapa. Ni maneno tu ya wachambuzi na mimi mwenyewe nivyoangalia wanasema. m mm. kwa hiyo hatujui, pengine tukimpata Mandonga tutajua zaidi au unasemaje? Nah. bila shaka, msikilizaji wetu, tunakamilisha Express kwa siku ya leo. langu jina ni Sande Shomari, upande wa pili Saida Hamduni, msimamizi BMJ Murithi, nimeshirikiana na mwenzangu Idi Ligongo. siku njema kutoka Washington DC. sikutaka kuamini ni msaliti wewe.